Gạch INAX-20B/STB-2 Gạch Ốp Tường INAX I-Concept Stripe Border
Thương hiệu: GẠCH INAX SẢN XUẤT TẠI VIỆT NAM
920.000₫
1.306.000₫
Gạch Ốp Tường INAX I-Concept Stripe Border INAX-20B/STB-2
Vỉ gạch ốp tường Inax I-CONCEPT STRIPE BORDER INAX-20B/STB-2
Kích Thước Gạch Ốp Tường INAX I-Concept Stripe Border INAX-20B/STB
| Kích thước vỉ gạch: | 237mm x 303mm |
| Kích thước viên gạch: | 145mm x 20mm |
| Bề dày gạch: | 7.5mm |