IPF-300/RSK-21D Gạch Lát Nền 300x300mm Kháng Khuẩn RESTOOLKILAMIC
Thương hiệu: GẠCH LÁT NỀN INAX
1.830.000₫
2.100.000₫
Gạch Lát Nền 300x300mm Kháng Khuẩn RESTOOLKILAMIC IPF-300/RSK-21D
Gạch lát nền RKS-21D là gạch có gam màu trắng sáng, mang thiên hướng thiết kế đơn giản, sạch sẽ, tinh khiết, tạo vẻ ngoài tươi mát cho công trình. Gạch có kích thước thông dụng 300x300mm phù hợp cho cả việc lát nền và ốp tường.
Gạch lát nền kháng khuẩn Restoolkilamic RSK IPF-300/RSK-21D
Kích Thước Gạch Lát Nền IPF-300/RSK-21D
| Mã hàng: | IPF-300/RSK |  |
| Kích thước viên nối mí: | 300x 300mm | |
| Kích thước viên thực tế: | 295x 295mm | |
| Bề dày gạch: | 9.0 mm | |
| Số lượng viên/m2: | 11.5 viên | |
| Số lượng viên/thùng: | 10 viên | |
| Trọng lượng/thùng: | 18kg | |
| Đơn vị tính: | M2 | |
| Xuất xứ gạch: | Việt Nam |
Vì Sao Nên Sử Dụng Gạch Lát Nền Kháng Khuẩn RESTOOLKILAMIC
Một số Mẫu gạch lát nền 300x300mm kháng khuẩn Restoolkilamic RSK
Công Nghệ và Tính Năng Của Gạch Lát Nền 300x300mm Restoolkilamic IPF-300/RSK
- Kháng khuẩn
- Chống tia tử ngoại cao
- Chống xước cao
- Dễ dàng vệ sinh
- In công nghệ cao Digital Print
- An toàn cho vật nuôi (Pet Floor)
Hướng Dẫn Thi Công Gạch Lát Nền Restoolkilamic IPF-300/RSK
- Bước 1: Chuẩn bị tường phẳng, keo dán gạch, bay răng cưa 3mm và máy cắt gạch.