IPF-300/VSP-QT1 Gạch Lát Nền 300x300mm VESPA
Thương hiệu: GẠCH LÁT NỀN INAX |
Đánh giá
Giá
2.100.000₫
Mô tả :
Hệ số chống trượt: α=27.5 (R12)
Kích thước gạch nối mí: 300x300mm
Kích thước gạch thực tế: 295x295mm
Bề dày gạch: 9 mm
Số lượng gạch/m2: 11.5 viên
Số lượng gạch/thùng: 10 viên
Khối lượng/thùng: 19.8kg
Đơn vị tính: M2
Xuất xứ: Việt Nam
Đại Lý Phân Phối Gạch Inax
Liên hệ báo giá dự án: 0938789929
Email: saigonmaterial@gmail.com
Miễn phí vận chuyển với đơn hàng lớn hơn 1.000.000 đ
Giao hàng ngay sau khi đặt hàng (áp dụng tại TP.HCM)
Đổi trả trong 3 ngày, thủ tục đơn giản
Nhà cung cấp xuất hóa đơn cho sản phẩm này
Gạch Lát Nền 600x300mm VESPA IPF-300/VSP-QT1
Gạch lát nền 300x300mm VESPA IPF-300/VSP-QT1
Các mẫu gạch lát nền 300x300mm VESPA IPF-300/VSP-QT
Kích Thước Gạch Lát Nền IPF-300/VSP-QT
Mã hàng: IPF-300/VSP-QT
Kích thước viên nối mí: 300x 300mm
Kích thước viên thực tế: 295x 295mm
Bề dày gạch: 9.0 mm
Số lượng viên/m2: 11.5 viên
Số lượng viên/thùng: 10 viên
Trọng lượng/thùng: 19.8kg
Đơn vị tính: M2
Xuất xứ gạch: Việt Nam
Công Nghệ và Tính Năng Của Gạch Lát Nền 300x300mm VESPA IPF-300/VSP-QT
- Công nghệ chống trơn trượt cao R12
- Công nghệ Micro Guard Floor giúp hạn chế bám bẩn
- Chống tia tử ngoại cao
- Chống xước cao
- Dễ dàng vệ sinh
- In công nghệ cao Digital Print
Hướng Dẫn Thi Công Gạch Lát Nền/Sàn VESPA IPF-300/VSP-QT
- Bước 1: Chuẩn bị tường phẳng, keo dán gạch, bay răng cưa 3mm và máy cắt gạch.
- Bước 3: Cẩn thận đặt gạch từ từ xuống sàn, dùng tay ấn mạnh để cố định gạch.
- Bước 4: vệ sinh sạch bề mặt gạch.
Mua Gạch Inax Ở Đâu Uy Tín, Giá Tốt Nhất
- Nhận được báo giá gạch inax tốt nhất và nhanh nhất.
Báo giá gạch lát nền 300x300mm VESPA IPF-300/VSP-QT vui lòng liên hệ hotline: 0938789929 để được hỗ trợ tốt nhất.