INAX-20B/CRB-6 Gạch Ốp Tường INAX New I-Concept Ceraborder
Thương hiệu: GẠCH INAX SẢN XUẤT TẠI VIỆT NAM
940.000₫
1.306.000₫
Gạch Ốp Tường INAX CRB New I-Concept Ceraborder INAX-20B/CRB
| Mã hàng: | INAX-20B/CRB-6 |
| Kích thước viên: | 145mm x 20mm |
| Bề dày gạch: | 7.5 mm |