INAX-40B/SLT-4 Gạch Ốp Tường INAX SLT New I-Concept SLIT
Thương hiệu: GẠCH INAX SẢN XUẤT TẠI VIỆT NAM
1.140.000₫
1.662.000₫
| Mã hàng: | Inax-30B/SLT-4 |
| Kích thước viên: | 235mm x 40mm |
| Bề dày gạch: | 8 & 13mm |
| Số lượng viên/vỉ: | 6 viên |
| Số lượng vỉ/m2: | 16.34 vỉ |
| Vỉ/thùng: | 12 vỉ |
| Đơn vị tính: | M2 |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
Tính Năng Và Công Nghệ Của Gạch Ốp Tường INAX I-Concept Stripe Border INAX-20B/STB
Hướng Dẫn Thi Công Gạch Ốp Tường INAX SLT New I-Concept SLIT INAX-40B/SLT Bằng Keo EGR-V2SP/G3
(Tìm hiểu keo dán gạch chuyên dụng EGR-V2SP/G3 nhập khẩu từ Nhật Bản)
- Bước 1: Chuẩn bị tường phẳng, keo dán gạch, bay răng cưa 3mm và máy cắt gạch.